CƯỢC ZBET CƯỢC FUN88

Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h hôm nay và ngày mai

  • La Liga
  • 02:00 - 21/09
    FC Barcelona
    vs
    Granada
  • Serie A
  • 01:45 - 21/09
    Udinese
    vs
    Napoli
  • K-League 1
  • 12:00 - 21/09
    Suwon Bluewings
    vs
    Gangwon
  • Liga MX
  • 09:06 - 20/09
    Santos Laguna
    vs
    Puebla
  • Allsvenskan
  • 00:00 - 21/09
    AIK
    vs
    IFK Göteborg
  • 00:00 - 21/09
    Hammarby
    vs
    Varberg BoIS
  • CAF Champions League
  • 00:00 - 20/09
    Al Merreikh
    vs
    Express FC
  • Second League
  • 00:00 - 20/09
    Bokelj
    vs
    Grbalj
  • CAF Confederations Cup
  • 00:00 - 20/09
    Al Ahli Tripoli
    vs
    Hay Al Wadi
  • Gaucho 2
  • 01:00 - 20/09
    Brasil Farroupilha
    vs
    União RS
  • Premier League
  • 01:00 - 20/09
    East End Lions
    vs
    Kamboi Eagles
  • Liga Nacional Juvenil: Group 2
  • 01:15 - 20/09
    Astur U19
    vs
    Avilés Stadium U19
  • First Division
  • 02:00 - 20/09
    Mqabba
    vs
    Vittoriosa Stars
  • Segunda Division
  • 02:00 - 20/09
    Rayo Zuliano
    vs
    JBL Zulia
  • Premier Division
  • 03:00 - 20/09
    Mt. Rich
    vs
    Paradise
  • 05:15 - 20/09
    St. John's
    vs
    Hurricanes
  • 07:30 - 20/09
    SAB Spartans
    vs
    Chantimelle
  • Liga Premier Serie A
  • 04:00 - 20/09
    Lobos ULMX
    vs
    Sporting Canamy
  • 04:00 - 20/09
    Reboceros La Piedad
    vs
    Leviatán
  • 04:00 - 21/09
    Deportivo Dongu
    vs
    Montañeses
  • PLSQ
  • 04:00 - 20/09
    St-Hubert
    vs
    Monteuil
  • 05:00 - 20/09
    Fabrose
    vs
    Celtix du Haut-Richelieu
  • Liga Premier Serie B
  • 04:00 - 20/09
    Cuautla
    vs
    Alebrijes de Oaxaca II
  • Premier League
  • 05:00 - 20/09
    Flamingo
    vs
    Teachers
  • Liga Prom
  • 05:00 - 20/09
    Panamá Oeste
    vs
    Universitario II
  • League 1 Ontario
  • 07:30 - 20/09
    Vaughan Azzurri
    vs
    Woodbridge Strikers
  • Primera Division
  • 09:00 - 20/09
    Juventus Managua
    vs
    Jalapa
  • Nadeshiko League 1
  • 11:00 - 20/09
    Nittaidai W
    vs
    Setagaya Sfida W
  • League One
  • 15:00 - 20/09
    Hangzhou
    vs
    Shenyang Urban
  • 18:35 - 20/09
    Suzhou Dongwu
    vs
    Jiangxi Liansheng
  • Calcutta Premier Division A
  • 16:00 - 20/09
    Mohammedan
    vs
    BSS Sporting
  • 05:00 - 21/09
    Tollygunge
    vs
    Mohun Bagan
  • Youth League
  • 17:00 - 20/09
    UOR №5 U20
    vs
    Zenit U19
  • Premier League
  • 17:00 - 20/09
    Bashundhara Kings
    vs
    Abahani
  • Pfl
  • 18:00 - 20/09
    Tuapse
    vs
    SKA Rostov
  • Premier League
  • 18:00 - 20/09
    Deren
    vs
    BCH Lions
  • 09:00 - 21/09
    Ulaanbaatar City
    vs
    UB Mazaalaynuud
  • 12:00 - 21/09
    Khoromkhon
    vs
    Khangarid
  • First League
  • 19:00 - 20/09
    Pyunik II
    vs
    BKMA II
  • 21:30 - 20/09
    Banants II
    vs
    Lernayin Artsakh
  • Elite Two
  • 19:00 - 20/09
    Lion Blesse
    vs
    Foncha ST
  • 21:00 - 20/09
    Fauve Azur Elite
    vs
    Racing
  • Crystalbet Erovnuli Liga
  • 19:00 - 20/09
    Shukura
    vs
    Dinamo Tbilisi
  • 19:00 - 20/09
    Samtredia
    vs
    Torpedo Kutaisi
  • 22:00 - 20/09
    Telavi
    vs
    Dinamo Batumi
  • 22:00 - 20/09
    Dila
    vs
    Saburtalo
  • 00:00 - 21/09
    Lokomotivi Tbilisi
    vs
    Samgurali
  • Premier League
  • 19:00 - 20/09
    Alashkert
    vs
    Noravank
  • Premier League 2 Divison Two
  • 19:00 - 20/09
    Sunderland U23
    vs
    Middlesbrough U23
  • 01:00 - 21/09
    Newcastle Utd U23
    vs
    Stoke City U23
  • 01:00 - 21/09
    Nottingham U23
    vs
    Birmingham U23
  • 01:00 - 21/09
    Reading U23
    vs
    Norwich City U23
  • 01:00 - 21/09
    Wolves U23
    vs
    Fulham U23
  • Liga 3
  • 19:00 - 20/09
    Tbilisi City
    vs
    Merani Tbilisi II
  • 19:00 - 20/09
    Guria
    vs
    Bakhmaro
  • Iraqi League
  • 19:30 - 20/09
    Naft
    vs
    Naft Maysan
  • 19:30 - 20/09
    Al Karkh
    vs
    Naft Al-Janoob
  • 19:30 - 20/09
    Zakho
    vs
    Newroz SC
  • 22:00 - 20/09
    Al Najaf
    vs
    Al Diwaniya
  • 00:30 - 21/09
    Al Shorta
    vs
    Al Talaba
  • Professional Development League
  • 20:00 - 20/09
    Swansea City U23
    vs
    Crewe U23
  • Liga 2
  • 20:00 - 20/09
    Universitatea Cluj
    vs
    Şirineaşa
  • 22:00 - 20/09
    CSA Steaua Bucureşti
    vs
    Viitorul Şelimbăr
  • Second League: Group A
  • 20:00 - 20/09
    Rubikon
    vs
    Lyubomyr Stavyshche
  • Reserve League
  • 20:00 - 20/09
    Defensa y Justicia Res.
    vs
    Banfield Res.
  • 20:00 - 20/09
    Racing Club Res.
    vs
    Talleres Córdoba Res.
  • 1st Division
  • 20:00 - 20/09
    Kfarsoum
    vs
    Al Arabi
  • 20:00 - 20/09
    Al Ahli
    vs
    Blama
  • Persha Liga
  • 20:15 - 20/09
    Uzhhorod
    vs
    Nyva Ternopil'
  • Premier League
  • 20:30 - 20/09
    Ural
    vs
    Lokomotiv Moskva
  • 22:30 - 20/09
    Rubin Kazan'
    vs
    Zenit
  • 23:30 - 20/09
    CSKA Moskva
    vs
    Spartak Moskva
  • U19 League
  • 20:30 - 20/09
    Osijek U19
    vs
    Rudeš U19
  • Super Ligue
  • 20:30 - 20/09
    Saint Eloi Lupopo
    vs
    Lubumbashi Sport
  • 1. Lig
  • 21:00 - 20/09
    Boluspor
    vs
    İstanbulspor
  • 00:00 - 21/09
    Balıkesirspor
    vs
    Keçiörengücü
  • 00:00 - 21/09
    Ankaragücü
    vs
    Menemen Belediyespor
  • Professional Football League
  • 21:00 - 20/09
    Turan
    vs
    Navbahor
  • 21:00 - 20/09
    Qizilqum
    vs
    AMGK
  • 2. Division
  • 22:00 - 20/09
    Kvik Halden
    vs
    Vålerenga II
  • 22:00 - 20/09
    Kjelsås
    vs
    Rosenborg II
  • 3. Division
  • 22:00 - 20/09
    Follo
    vs
    Sarpsborg 08 II
  • 22:00 - 20/09
    Tynset
    vs
    Ranheim II
  • 23:00 - 20/09
    Kongsvinger II
    vs
    Raufoss II
  • 23:00 - 20/09
    Bjarg
    vs
    Brann II
  • 23:00 - 20/09
    Strømsgodset II
    vs
    Fredrikstad II
  • 00:00 - 21/09
    Mjøndalen II
    vs
    Ørn Horten
  • 01:00 - 21/09
    Brumunddal
    vs
    Ullensaker / Kisa II
  • Premier League
  • 22:00 - 20/09
    Qarabağ
    vs
    Sumqayıt
  • AFC Cup
  • 22:15 - 20/09
    Muharraq
    vs
    Al Ahed
  • Segunda Division
  • 22:30 - 20/09
    Juan Aurich
    vs
    Deportivo Coopsol
  • 01:00 - 21/09
    Molinos El Pirata
    vs
    Sport Chavelines Juniors
  • 03:30 - 21/09
    Comerciantes Unidos
    vs
    Union Huaral
  • Division 1
  • 22:30 - 20/09
    Al Shoalah
    vs
    Al Kholood
  • 23:00 - 20/09
    Jeddah
    vs
    Al-Ain
  • 00:15 - 21/09
    Al Khaleej
    vs
    Al Nahdha
  • FNL
  • 22:30 - 20/09
    Veles
    vs
    Rotor Volgograd
  • Esiliiga A
  • 23:00 - 20/09
    Levadia II
    vs
    Elva
  • 1. Liga
  • 23:00 - 20/09
    SKRA Częstochowa
    vs
    Arka Gdynia
  • 01:30 - 21/09
    Polkowice
    vs
    Katowice
  • 1. Division
  • 23:00 - 20/09
    Omonia Nicosia
    vs
    Doxa
  • 01:00 - 21/09
    Anorthosis
    vs
    Ethnikos Achna
  • Esiliiga B
  • 23:00 - 20/09
    Nõmme Kalju II
    vs
    Harju Jalgpallikool
  • U21 Ligaen
  • 23:15 - 20/09
    Vestia U21
    vs
    Skjold U21
  • 23:30 - 20/09
    GVI U21
    vs
    Herstedøster U21
  • 23:30 - 20/09
    Hvidovre U21
    vs
    AB Tårnby U21
  • 23:30 - 20/09
    Vanløse U21
    vs
    KFUM Roskilde U21
  • 00:00 - 21/09
    LSF U21
    vs
    Glostrup U21
  • 00:00 - 21/09
    Vallensbæk U21
    vs
    MB U21
  • Superliga
  • 23:30 - 20/09
    Gimnasia La Plata
    vs
    Unión Santa Fe
  • 01:45 - 21/09
    Lanús
    vs
    Newell's Old Boys
  • 04:00 - 21/09
    Rosario Central
    vs
    San Lorenzo
  • 06:15 - 21/09
    Defensa y Justicia
    vs
    Banfield
  • Ettan: South
  • 00:00 - 21/09
    Trollhättan
    vs
    Utsikten
  • Superliga
  • 00:00 - 21/09
    Silkeborg
    vs
    AGF
  • Segunda Liga
  • 00:00 - 21/09
    Académica
    vs
    Vilafranquense
  • 01:30 - 21/09
    Leixões
    vs
    Academico Viseu
  • Superettan
  • 00:00 - 21/09
    Värnamo
    vs
    Örgryte
  • U19 League
  • 00:00 - 21/09
    ÍA / Kari / Skall U19
    vs
    KA/Dalvík/Reynir/Mag U19
  • 01:00 - 21/09
    FH / ÍH U19
    vs
    Fjölnir / Vængir U19
  • 3. Liga
  • 00:00 - 21/09
    Wehen Wiesbaden
    vs
    Borussia Dortmund II
  • Nacional B
  • 00:30 - 21/09
    Ciudad Nueva Santa Cruz
    vs
    Academia Santa Cruz
  • 02:30 - 21/09
    Torre Fuerte
    vs
    Argentinos Juniors
  • Reserve Pro League 2
  • 00:30 - 21/09
    AS Eupen U21
    vs
    Kortrijk U21
  • 00:30 - 21/09
    Excel Mouscron U21
    vs
    Deinze U21
  • 00:30 - 21/09
    KV Oostende U21
    vs
    Beerschot-Wilrijk U21
  • 01:00 - 21/09
    Union St-Gilloise U21
    vs
    Lierse Kempenzonen U21
  • 01:00 - 21/09
    Excelsior Virton U21
    vs
    Westerlo U21
  • 01:00 - 21/09
    RFC Seraing U21
    vs
    Waasland-Beveren U21
  • 01:30 - 21/09
    RWDM U21
    vs
    Lommel U21
  • Reserve Pro League
  • 00:30 - 21/09
    Club Brugge U21
    vs
    Standard Liège U21
  • 00:30 - 21/09
    Anderlecht U21
    vs
    Sporting Charleroi U21
  • 00:30 - 21/09
    Gent U21
    vs
    Genk U21
  • 00:30 - 21/09
    Antwerp U21
    vs
    OH Leuven U21
  • 00:30 - 21/09
    Cercle Brugge U21
    vs
    Mechelen U21
  • 00:30 - 21/09
    Zulte-Waregem U21
    vs
    Sint-Truiden U21
  • Premier League 2 Division One
  • 01:00 - 21/09
    Derby County U23
    vs
    West Ham United U23
  • 01:00 - 21/09
    Leicester City U23
    vs
    Everton U23
  • Eerste Divisie
  • 01:00 - 21/09
    Jong PSV
    vs
    ADO Den Haag
  • Serie D
  • 01:00 - 21/09
    Guarany de Sobral
    vs
    Galvez
  • Primeira Liga
  • 01:00 - 21/09
    Benfica
    vs
    Boavista
  • 03:15 - 21/09
    Sporting Braga
    vs
    Tondela
  • Primera C
  • 01:00 - 21/09
    Argentino Merlo
    vs
    Sportivo Italiano
  • 01:00 - 21/09
    General Lamadrid
    vs
    Victoriano Arenas
  • Primera D Metropolitana
  • 01:00 - 21/09
    Juventud Unida G.
    vs
    Deportivo Paraguayo
  • 01:00 - 21/09
    Central Ballester
    vs
    Sportivo Barracas
  • 01:00 - 21/09
    Centro Español
    vs
    Lugano
  • 01:00 - 21/09
    Liniers
    vs
    Defensores de Cambaceres
  • Copa Gaúcha
  • 01:00 - 21/09
    Grêmio B
    vs
    Rio Grande
  • Liga 1
  • 01:00 - 21/09
    CFR Cluj
    vs
    Universitatea Craiova
  • Primera Division
  • 01:30 - 21/09
    Deportivo Maldonado
    vs
    Wanderers
  • Primera B Nacional
  • 01:30 - 21/09
    Instituto
    vs
    All Boys
  • 07:10 - 21/09
    San Martín Tucumán
    vs
    Belgrano
  • Serie B
  • 01:30 - 21/09
    Frosinone
    vs
    Brescia
  • Scottish Cup
  • 01:45 - 21/09
    Berwick Rangers
    vs
    Gretna 2008
  • Premiership Development League
  • 01:45 - 21/09
    Glenavon U20
    vs
    Ballymena United U20
  • 01:45 - 21/09
    Larne U20
    vs
    Crusaders U20
  • 01:45 - 21/09
    Portadown U20
    vs
    Carrick Rangers U20
  • Non League Div One: Isthmian South Central
  • 01:45 - 21/09
    Mole Valley SCR
    vs
    South Park
  • Premier Division
  • 01:45 - 21/09
    Bohemians
    vs
    Derry City
  • Counties Leagues: North West Counties League
  • 01:45 - 21/09
    Longridge Town
    vs
    Macclesfield
  • Serie C: Girone C
  • 02:00 - 21/09
    Monopoli
    vs
    Avellino
  • National
  • 02:00 - 21/09
    Concarneau
    vs
    Avranches
  • Friendly International Women
  • 02:00 - 21/09
    Brazil W
    vs
    Argentina W
  • Division Intermedia
  • 02:00 - 21/09
    Deportivo Santaní
    vs
    General Caballero JLM
  • 05:00 - 21/09
    Sportivo San Lorenzo
    vs
    3 de Febrero
  • La Liga 2
  • 02:00 - 21/09
    Burgos
    vs
    Las Palmas
  • Pepsideild
  • 02:15 - 21/09
    HK
    vs
    Stjarnan
  • Brasileiro U20
  • 02:15 - 21/09
    Sao Paulo U20
    vs
    Botafogo U20
  • Primera Division
  • 03:00 - 21/09
    Guanacasteca
    vs
    Sporting San José
  • Serie A
  • 06:00 - 21/09
    Cuiabá
    vs
    Fluminense
  • Liga BetPlay
  • 06:00 - 21/09
    La Equidad
    vs
    Deportivo Pereira
  • 08:00 - 21/09
    Alianza Petrolera
    vs
    Patriotas Boyacá
  • Division 1
  • 07:00 - 21/09
    Olimpia
    vs
    Nacional Asunción

Cháo Lòng TV update Lịch thi đấu bóng đá Nhanh – Chính xác – Đầy đủ

Bộ môn thể thao bóng đá có mức độ ảnh hưởng lớn nhất hiện nay so với các bộ môn khác. Vậy, điều gì đã khiến cho bóng đá khiến cho nhiều người phải cuồng nhiệt như vậy. Không chỉ dừng lại ở việc đam mê, người hâm mộ còn xem nó là biểu tượng của niềm tự hào dân tộc, niềm khát vọng vô cùng mãnh liệt và chân thành nhất.

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – Chao Long TV sẽ được update liên tục 24/24. Tất cả những giải đấu, các trận bóng đá được tổ chức liên tục nhằm tìm ra được đội tuyển vô địch trong nước, khu vực cũng như trên trường quốc tế. Lịch thi đấu theo đó cũng được cập nhật liên tục theo từng giờ, từng ngày và từng địa điểm khác nhau để Fan hâm mộ thuận tiện theo dõi.

Đến với chuyên mục Lịch Thi Đấu – Cháo Lòng TV các bạn sẽ biết thêm được rất nhiều các thông tin hữu ích trong lịch thi đấu hôm nay. Chúng tôi luôn luôn tự tin cung cấp đến cho quý độc giả cũng như người hâm mộ xem trực tiếp bóng đá những thông tin chính xác nhất về thời gian cũng như địa điểm trận bóng diễn ra.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-moi-nhat-chaolong-tv
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới chất tại Chaolonglive.net

Ở trên Lịch Thi Đấu còn liệt kê ra cụ thể từng đội tuyển đối đầu ở vòng loại, vòng bảng, tứ kết và chung kết. Lịch thi đấu bóng đá đêm nay cũng được update liên tục sau khi đã có thông báo chính thức. Đồng thời, địa điểm trận bóng diễn ra cũng được liệt kê bên cạnh mục ngày, giờ để giúp cho mọi người tiện theo dõi hơn.

Bên cạnh đó, đội ngũ chuyên gia ChaoLong TV còn update thêm một số hình ảnh cũng như video tiêu biểu đã ghi lại được trong quá trình diễn ra những giải đấu, lịch thi đấu mới nhất. Đây chính là tiền đề quan trọng nhằm giúp đánh giá được mức độ chuyên nghiệp, khả năng thi đấu và phong độ của từng đội tuyển trong suốt thời gian mùa giải diễn ra.

Cập nhật chi tiết Lịch Thi Đấu Bóng Đá trong nước – Khu vực – Quốc tế

Những thông tin có liên quan đến Lịch thi đấu bóng đá trong và ngoài nước luôn luôn được cập nhật liên tục là rất cần thiết. Nó sẽ hỗ trợ cho các Fan hâm mộ trong suốt quá trình theo dõi những trận đấu bóng đá HOT nhất.

Chuyên mục Lịch Thi Đấu – ChaoLongTV, đội ngũ chuyên gia hàng đầu sẽ luôn thông tin đến với người hâm mộ một cách Đầy đủ – Chính xác – Kịp thời. Theo đó, chi tiết về lịch thi đấu sẽ được hoàn thành ngay sau khi có quyết định chính thức từ phía Ban tổ chức. Ngay cả những giải bóng có quy mô lớn như Cúp C1, Ngoại hạng Anh hay giải bóng đá V.League cũng được cập nhật thường xuyên.

Luôn luôn cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới nhất các thông tin được tổng hợp, đã được dịch từ những trang Web bóng đá uy tín của nước ngoài, các bài đánh giá của bình luận viên nổi tiếng bậc nhất. Do đó, mức độ chính xác của thông tin là tuyệt đối. Ngoài ra, các bạn cũng không phải chi trả thêm bất kỳ một khoản phí nào khác khi truy cập vào trang Web. Toàn bộ thông tin đều là miễn phí, ngoài ra người hâm mộ còn có thể xem lại trận đấu nếu như lỡ bỏ qua trước đó.

Đội ngũ chuyên gia Chao Long TV là những người có tâm với nghề, luôn biết lắng nghe và tiếp thu các thông tin từ phía bạn đọc. Các nhận xét của bạn sẽ góp phần giúp cho đội ngũ biên tập khắc phục, hoàn thiện tốt hơn. Mục đích hướng đến nhằm giúp cho người hâm mộ theo dõi được trọn vẹn giải đấu, cùng hòa chung không khí của giải bóng và có thể sẽ đưa ra được các dự đoán chính xác nhất.

Lịch bóng đá Chao Long TV sẽ được cập nhật theo từng ngày; từng giờ

Toàn bộ mọi thông tin xuất hiện ở trên chuyên mục Lịch Thi Đấu của Website Chao Long TV sẽ được sắp xếp chi tiết, đầy đủ và chính xác nhất. Thông tin sẽ được update theo đúng thứ tự thi đấu của những đội tuyển bóng đá theo từng mùa giải . Ngoài ra, đội ngũ chuyên gia cũng sẽ cung cấp thêm về ngày, giờ, địa điểm thi đấu vừ những kênh trình chiếu trực tiếp nhằm để khán giả có thể sắp xếp thời gian theo dõi.

ChaoLong TV còn mang đến cho mọi người rất nhiều các bản tin tức nhanh, tin vắn và tin bóng đá, nhằm giúp cho quý độc giả cũng như người hâm mộ bóng đá có được cái nhìn đa chiều và khách quan nhất về từng giải đấu bóng đá Việt Nam cũng như bóng đá Thế giới.

Đội ngũ chuyên gia Cháo Lòng TV với nhiều năm kinh nghiệm, luôn nhiệt tình và thận trọng sẽ đảm bảo cung cấp thông tin đúng với sự thật, chính xác và luôn hấp dẫn. Mọi người sẽ không phải bận tâm đến lịch đấu bóng đá hôm nay và ngày mai như thế nào, hay thắc mắc về vấn đề xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay ở đâu là chính xác nữa. Toàn bộ những thông tin ở chuyên mục này đã giải quyết các vấn đề ở trên một cách trọn vẹn nhất cho mọi người.

Kết luận

Chuyên mục Lịch Thi Đấu Bóng Đá – ChaoLong TV luôn luôn tự tin mang đến cho mọi người những thông tin có liên quan đến lịch phát sóng bóng đá trực tiếp một cách chính xác và trọn vẹn nhất. Nếu như các bạn còn thắc mắc gì, hoặc muốn đóng góp thêm các ý kiến khác để phát triển kênh tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay Chaolonglive.net hãy nhanh chóng liên hệ đến số Hotline, hoặc gửi câu hỏi qua địa chỉ email/ Fanpage phía đội ngũ chuyên gia sẽ kịp thời tiếp nhận và xử lý thông tin nhanh chóng.

X
X
X